Máy khoan DCK – KJZ05-10A (Đầu khoan dùng khóa)
Giá gốc là: ₫550,000.00.Giá hiện tại là: ₫499,000.00.
+ Free Shipping
Danh mục:
Những tính năng nổi bật của máy khoan DCK KJZ05-10A
Thiết kế máy khoan cầm tay DCK KJZ05-10A nhỏ gọn, hoạt động mạnh mẽ
DCK KJZ05-10A có thể khoan bắt vít trên nhiều vật liệu với công suất 500W, tốc độ không tải 0 – 2600 vòng/phút. Với những trang bị này của máy khoan cầm tay DCK KJZ05-10A có thể hỗ trợ bạn khoan thép có đường kính 10mm và khoan gỗ đường kính 25mm.