Máy khoan DCK – KZJ02-13/13MM-500W
Giá gốc là: ₫700,000.00.Giá hiện tại là: ₫600,000.00.
+ Free Shipping
Máy khoan DCK KZJ02-13 (13mm-500W) là một trong những mẫu máy khoan cầm tay DCK bán chạy, nổi bật với khả năng khoan đa năng và bắt vít trên nhiều bề mặt vật liệu khác nhau. Máy công cụ này phù hợp với nhu cầu sử dụng từ gia đình đến công việc sửa chữa, lắp đặt chuyên nghiệp.
Máy khoan DCK KZJ02-13 (13mm-500W) là một trong những mẫu máy khoan cầm tay DCK bán chạy, nổi bật với khả năng khoan đa năng và bắt vít trên nhiều bề mặt vật liệu khác nhau. Máy công cụ này phù hợp với nhu cầu sử dụng từ gia đình đến sửa chữa, lắp đặt chuyên nghiệp.
Những tính năng nổi bật của máy khoan DCK KZJ02-13 (13mm -500W)
Máy khoan cầm tay DCK KZJ02-13 hoạt động mạnh mẽ, đa năng
Máy khoan động lực DCK KZJ02-13 sở hữu động cơ với công suất 500W, tốc độ quay 2.600 vòng/phút dễ dàng khoan đục mọi bề mặt vật liệu. Thiết bị cầm tay này có thể khoan gỗ 25mm, khoan bê tông 13mm, thép 10mm với chế độ khoan thường và khoan búa. Ngoài ra, DCK KZJ02-13 còn có tính năng duy trì thao tác khoan nhằm hướng đến tiện ích tối đa cho người dùng.
Máy khoan DCK KZJ02-13Máy khoan DCK KZJ02-13 hoạt động mạnh mẽ, đa năng
DCK KZJ02-13 được cấu tạo từ vật liệu cao cấp, bền bỉ
Máy khoan động lực DCK KZJ02-13 thiết kế thông minh, dễ dàng sử dụng
Máy khoan DCK KZJ02-13Máy khoan tốc độ cao DCK KZJ02-13 thiết kế thông minh, dễ dàng sử dụng
Địa chỉ bán máy khoan DCK KZJ02-13 chính hãng, giá tốt
THÔNG SỐ KĨ THUẬT
Công suất : 500w
Tốc độ không tải trọng :2.600 vòng/phút
Khả năng khoan : Thép/bê tông/gỗ : 10mm/13mm/25mm