Máy khoan vặn vít DCK – KDJZ03-13(TYPE Z) 20V
+ Free Shipping
– Máy chưa bao gồm pín sạc
– Công suất làm mát tối đa: Φ13mm
– Đường kính trục vít tối đa :Φ10mm
– Bánh răng thứ nhất 0-500r / phút
– Bánh răng thứ 2 0-2000r / phút
– Tần số tác động định mức: 0-32000 / phút
– Đường kính khoan tối đa: Thép Φ13mm Tường gạch Φ13mm
– Gỗ Φ45mm
– Cài đặt mô-men xoắn: 24 + 2
– Mô-men xoắn cực đại: 120N.m
– Khối lượng tịnh: 2,2 kg
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Máy khoan vặn vít DCK – KDJZ03-13(TYPE Z) 20V”