Tính năng nổi bật của máy khoan vặn vít dùng pin DCK KDJZ10-10 (TYPE BK) (12V*2 2.0Ah)
Máy vặn vít chạy pin DCK KDJZ10-10 hoạt động mạnh mẽ, dễ sử dụng
Máy sử dụng nguồn pin Li-ion 12V cùng khả năng điều chỉnh tốc độ với tốc độ không tải từ 400 – 1.500 vòng/phút giúp tiết kiệm tối đa năng lượng nhưng vẫn đảm bảo được hiệu quả công việc. DCK KDJZ10-10 là dòng máy khoan cho phép làm việc trên các vật liệu khác nhau như khoan thép 10mm, gỗ 20mm. Nhờ có đầu vặn vít có đầu cặp từ 0.8 -10mm cùng kết cấu chắc chắn đã giúp cho DCK KDJZ10-10 có thể hoạt động vô cùng linh hoạt.
Với thiết kế nhỏ gọn và trọng lượng chỉ với 1.1kg, người dùng dễ dàng sử dụng và di chuyển máy vặn vít cầm tay này sao cho phù hợp với nhu cầu công việc. Thiết bị cầm tay này hoạt động với độ chính xác cao nhờ chế độ kiểm soát công suất nhằm đảm bảo không vít quá chặt các vít nhỏ và mô men xoắn tối đa đạt 30 Nm.
DCK KDJZ10-10 thiết kế thông minh, cấu tạo từ chất liệu cao cấp
Máy vặn vít cầm tay DCK KDJZ10-10 mạnh mẽ với nguồn pin Li-ion 12V
Máy khoan chạy pin DCK KDJZ10-10 (TYPE BK) là sản phẩm sử dụng động cơ không chổi than mang hiệu suất khoan mạnh. Thiết bị cầm tay này cũng được trang bị loại pin Li-ion 12V cung cấp nguồn năng lượng lớn và cho tuổi thọ cao. Đối với loại pin Li-ion sử dụng cho DCK KDJZ10-10 có thể đáp ứng các yêu cầu tiết kiệm năng lượng, chống cháy nổ đảm bảo an toàn khi sử dụng.
Địa chỉ mua máy vặn vít chạy pin DCK KDJZ10-10 chính hãng ở đâu?
THÔNG SỐ KĨ THUẬT
Tốc độ không tải trọng : 400 – 1.500 vòng/phút
Khả năng khoan : Thép/gỗ: 10mm/20mm
Lực vặn tối đa : 30 Nm