Máy khoan vặn vít DCK – KDJZ20-10EM / 12V*2.0AH*2
Giá gốc là: ₫1,504,000.00.Giá hiện tại là: ₫1,250,000.00.
+ Free Shipping
Máy khoan bắt vít dùng pin DCK KDJZ20-10EM (12V*2 2.0AH) có thiết kế thông minh, tiện dụng và bền bỉ cho chức năng khoan, bắt vít chuyên nghiệp dễ dàng. Thiết bị cầm tay chính hãng DCK mang tới những giải pháp toàn diện để người dùng có được hiệu quả cao nhất trong công việc mà đáp ứng đầy đủ tiêu chí nhỏ gọn, bền đẹp và tiết kiệm chi phí.
Tính năng của máy khoan bắt vít dùng pin DCK KDJZ20-10EM (12V*2 2.0AH)
Thao tác khoan, bắt vít của DCK KDJZ20-10EM vô cùng chính xác
Máy vặn vít DCK KDJZ20-10EM chuyên dùng để khoan và vặn vít trên gỗ, tường hoặc kim loại dễ dàng. Thiết bị cầm tay này được trang bị động cơ mạnh mẽ có tốc độ quay không tải đạt 1.500 vòng/phút, cùng với lực xoắn 30Nm rút ngắn thời gian khoan, bắt vít trên nhiều chất liệu khác nhau.
DCK KDJZ20-10EM có khả năng khoan dễ dàng trên thép 10mm, khoan gỗ 20mm. Đối với phần đầu kẹp của máy công cụ có thể điều chỉnh để tương thích với đa dạng đường kính mũi khoan vít. Đây chắc chắn sẽ là lựa chọn được nhiều người dùng chuyên nghiệp yêu thích.
Thiết kế máy khoan pin DCK KDJZ20-10EM thông minh, dễ sử dụng
Máy vặn vít DCK KDJZ20-10EM dùng pin Li-Ion 12V cho thời gian hoạt động lâu dài
DCK KDJZ20-10EM sử dụng pin Lithium-ion để duy trì hoạt động, cho khả năng lưu trữ năng lượng lớn và hoạt động bền bỉ cùng khả năng nạp pin nhanh chóng. Việc sử dụng bộ pin 12V*2 2.0AH đã đem tới cho DCK KDJZ20-10EM khả năng hoạt động lâu bền trong thời gian dài.
Máy khoan vặn vít pin 12V DCK KDJZ20-10EM có thể tiết kiệm thời gian sạc đến tối đa khi sử dụng nguồn pin sạc Li-Ion. Trọng lượng nhẹ hơn 40% của pin lithium – ion góp phần giúp giảm đi tổng khối lượng của sản phẩm chỉ còn 1.2 kg. Nhờ vậy mà mẫu máy công cụ này có khả năng hoạt động mạnh mẽ đem tới nhiều sự tiện lợi hơn trong quá trình làm việc để người dùng đạt được những thành quả lao động tốt nhất.
Máy khoan bắt vít dùng pin DCK KDJZ20-10EM
Địa chỉ cung cấp máy vặn vít chạy pin DCK KDJZ20-10EM chính hãng, giá tốt
THÔNG SỐ KĨ THUẬT
Công suất : Pin 12V
Tốc độ không tải trọng : 400 – 1500 vòng/phút
Khả năng khoan : Thép 10mm,gỗ 20mm
Khả năng đầu cặp : 10mm
Lực siết tối đa : 30 Nm
Trọng lượng :1.2KG
Hãng sản xuất : DCK
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Máy khoan vặn vít DCK – KDJZ20-10EM / 12V*2.0AH*2”