Máy xoa nền bê tông DMR1000B
+ Free Shipping
Máy xoa nền bê tông DMR1000B 3,5mm với động cơ Honda GX160 vô cùng mạnh mẽ công dụng chính là là phẳng, nhẵn bề mặt bê tông được sử dụng cho các công trình dân dụng, thuỷ điện, cầu cống.một giải pháp kinh tế vô cùng hiệu quả cho người sử dụng
Máy xoa nền bê tông DMR1000
Ưu điểm nổi bật của máy xoa nền bê tông động cơ xăng Honda GX160 DMR1000B 3,5mm
Điều khiển
– Đinh ốc định vị đảm bảo điều chỉnh lưỡi cắt chính xác.
Hộp số
– Máy được kết cấu vững chãi được dân xây dựng luôn tin dùng đảm bảo tuổi thọ vô cùng lâu.
– Hộp giảm hợp kim nhôm, mạnh mẽ và bền
– Vòng tròn bên ngoài có thể tháo rời, phù hợp với không gian lớn và nhỏ
– Thiết kế cấu trúc chắc chắn, làm việc ổn định, hiệu suất tốt hơn
– Thép carbon đường kính lớn đã được xử lý nhiệt nghiêm ngặt, bền hơn
– Móc nâng có sẵn như là tùy chọn dễ dàng.
Thông số kỹ thuật của máy
Mã Hiệu .: DMR1000B
Chứng Nhận: ISO9001: 2000,
Tình trạng: Mới
Động cơ : Honda Gx160, Loncin, Lifan or B&S Pan
Đường kính: 980mm
Độ dày cánh xoa: 3.5mm
Chiều rộng xoa bê tông: 1000mm
Kích thước lưỡi: 350*150mm
Bề dầy của lưỡi xoa: 2.0mm
Tổng trọng lượng: 100kg
Kích cỡ : 1020*1020*350mm
Mọi thông tin chi tiết về sản phẩm máy xoa nền bê tông Honda GX160 DMR1000B 3,5mm  Quý khách hàng vui lòng liên hệ trực tiếp qua số hotline 0843.001.888 ngay tại website Việt Liên Doanh với chúng tôi qua hotline hoặc showroom trưng bày sản phẩm để được tư vấn cụ thể bạn sẽ có báo giá máy xoa nền bê tông chi tiết nhất